[giaban]1.210.000vnđ[/giaban] [giamgia][/giamgia] [tomtat] Nhà sản xuất : Ubiquiti Unifi
 Tình trạng : Còn hàng new 100% fullbox
 Mã sản phẩm :  Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S
✓ Giao hàng toàn quốc qua chuyển phát nhanh hoặc chành xe . Nội thành TP.HCM giao hàng miễn phí.
 Thời gian giao hàng từ 8h30 đến 18h00 .
==> GIAO HÀNG HỎA TỐC TRONG 1 GIỜ NỘI THÀNH TP.HCM

[/tomtat] [kythuat][/kythuat] [mota]

Thông Số Kỹ Thuật Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S


 Supported Media  Single-Mode Fiber 
 Connector Type  (1) LC
 BiDi  Hỗ trợ
 TX Wavelength  Xanh: 1310 nm
  Vàng: 1550nm
 RX Wavelength  Xanh: 1550 nm
  Vàng: 1310nm
 Data Rate  1,25 Gbps
 Độ xa tối đa của cáp quang   3 km
 Đóng gói
  1 Cặp


[/mota]

BACK TO TOP